ดูทั้งหมด

โปรดยึดฉบับภาษาอังกฤษเป็นฉบับทางการกลับ

ยุโรป
France(Français) Germany(Deutsch) Italy(Italia) Poland(polski) Netherlands(Nederland) Spain(español) Turkey(Türk dili) Israel(עִבְרִית) Denmark(Dansk) Switzerland(Deutsch) United Kingdom(English)
ในภูมิภาคเอเชียแปซิฟิก
Japan(日本語) Korea(한국의) Thailand(ภาษาไทย) Malaysia(Melayu) Singapore(Melayu) Philippines(Pilipino)
แอฟริกาอินเดียและตะวันออกกลาง
India(हिंदी)
อเมริกาเหนือ
United States(English) Canada(English) Mexico(español)
บ้านศูนย์ผลิตภัณฑ์ออปโตอิเล็กทรอนิกส์ไฟเบอร์ออปติก - โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ

ไฟเบอร์ออปติก - โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ

พบผลิตภัณฑ์ 174

รายการสินค้า

1234
เปรียบเทียบ รูปภาพ ส่วนหนึ่ง # ผู้ผลิต ลักษณะ สต๊อก โมเดล ECAD RoHS แรงดันไฟฟ้า - อุปทาน บรรจุุภัณฑ์ หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน ความยาวคลื่น อัตราการส่งข้อมูล การประยุกต์ใช้งาน ประเภทตัวเชื่อมต่อ ประเภทการติดตั้ง ชุด จำนวน
ABCU-5740RZ ABCU-5740RZ Broadcom Limited TXRX RJ-45 SFP 1.25GBD มีสิ้นค้า4610 pcs 3.3V Bulk ABCU-5740 - 1.25Gbd Ethernet RJ45 Pluggable, SFP -
AFBR-57R5APZ AFBR-57R5APZ Broadcom Limited TXRX OPT SFP 4/2/1GBD 850NM มีสิ้นค้า1678 pcs 3.3V Bulk AFBR-57R5 850nm 4.25GBd - LC Duplex Pluggable, SFP -
AFBR-5803ATZ AFBR-5803ATZ Broadcom Limited TXRX OPT 1X9 100MBPS ST EXT TEMP มีสิ้นค้า828 pcs 3.3V, 5V Bulk AFBR-5803 1300nm 100Mbps General Purpose ST Through Hole -
AFBR-5903Z AFBR-5903Z Broadcom Limited TXRX OPT FE MTRJ 2X5DIP มีสิ้นค้า511 pcs 3.3V Bulk AFBR-5903 1300nm 100Mbps General Purpose MTRJ Through Hole -
FTLX8573D3BTL FTLX8573D3BTL Finisar Corporation TXRX SFP+ SGL 10.5GB/S 850NM มีสิ้นค้า5100 pcs 3.3V Bulk - 850nm 10.5Gbs Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP+ -
FTLX1471D3BTL FTLX1471D3BTL Finisar Corporation TXRX SFP+ SGL 10GB/S 1310NM มีสิ้นค้า321 pcs 3.3V Bulk FTLX1471 1310nm 10Gbs Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP+ -
AFCT-5964NLZ AFCT-5964NLZ Broadcom Limited TXRX OPT SM SONET OC3/SDH 2X10 มีสิ้นค้า358 pcs 3.1V ~ 3.5V Bulk - 1300nm 115Mbps General Purpose LC Duplex Through Hole METRAK
FTLX8571D3BCV FTLX8571D3BCV Finisar Corporation TXRX OPT 1G/10G 850NM มีสิ้นค้า3740 pcs 3.3V Bulk - 850nm 10.3Gbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP+ -
FTLF8519P3BTL FTLF8519P3BTL Finisar Corporation TXRX SFP SGL 2.125GB/S 850NM มีสิ้นค้า1044 pcs 3.3V Bulk FTLF8519 850nm 2.125Gbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
AFBR-5803TZ AFBR-5803TZ Broadcom Limited TXRX OPT 1X9 100MBPS DUPLEX ST มีสิ้นค้า1334 pcs 3.3V, 5V Bulk AFBR-5803 1300nm 100Mbps General Purpose ST Through Hole -
FTLC1154RDPL FTLC1154RDPL Finisar Corporation XCVRQSFP28 10KM100GBASE-LR44X 13 มีสิ้นค้า34 pcs - Tray FTLC1154 - 100Gbps General Purpose - Pluggable, QSFP28 -
AFBR-57B4APZ AFBR-57B4APZ Broadcom Limited DC-50MBD 850NM VCSEL SFP DMI มีสิ้นค้า740 pcs 3V ~ 3.6V Tray AFBR-57B4 845nm 50MBd Networking LC Duplex Pluggable, SFP -
AFBR-5803AQZ AFBR-5803AQZ Broadcom Limited TXRX ETHERNET 3.3V SC 1X9 มีสิ้นค้า1046 pcs 3.3V, 5V Tube AFBR-5803 1300nm 100Mbps Ethernet SC Through Hole -
FTLF1318P3BTL FTLF1318P3BTL Finisar Corporation TXRX SFP 1.25GB/S 1310NM มีสิ้นค้า630 pcs 3.3V Tray FTLF1318 1310nm 1.25Gbps Ethernet, Fibre Channel LC Duplex Pluggable, SFP -
ABCU-5710RZ ABCU-5710RZ Broadcom Limited TXRX RJ-45 SFP 1.25GBD มีสิ้นค้า4350 pcs 3.3V Bulk ABCU-5710 - 1.25Gbps Ethernet RJ45 Pluggable, SFP -
AFBR-57R5AEZ AFBR-57R5AEZ Broadcom Limited TXRX OPT SFP DGTL 850NM มีสิ้นค้า2017 pcs 3.3V Bulk AFBR-57R5 850nm 4.25Gbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
AFBR-5715PZ AFBR-5715PZ Broadcom Limited TXRX OPTICAL SFP DMI BAIL LATCH มีสิ้นค้า1447 pcs 3.3V Bulk AFBR-5715 850nm 1.25Gbd Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
AFBR-79EEPZ AFBR-79EEPZ Broadcom Limited 40G QSFP+ SR4 TXRX MOD 300M MMF มีสิ้นค้า4140 pcs 3.3V Tray AFBR-79 850nm 10.3125Gbps Ethernet MTP® (MPO) Pluggable, QSFP+ -
HFBR-5963ALZ HFBR-5963ALZ Broadcom Limited TXRX MMF FE ATM SONET OC-3 2X5 มีสิ้นค้า545 pcs 3.3V Bulk HFBR-5963 1300nm 155MBd Ethernet LC Duplex Through Hole -
FTLF1323P1BTR FTLF1323P1BTR Finisar Corporation TXRX OPT X2 155 MB/S 1310NM มีสิ้นค้า923 pcs 3.1V ~ 3.5V Tray FTLF1323 1310nm 155Mbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
FTLF8528P3BCV FTLF8528P3BCV Finisar Corporation TXRX 850NM VCSEL 2X/4X/8X SFP+ มีสิ้นค้า707 pcs 3.3V Bulk FTLF8528 850nm 8.5Gbps Fibre Channel Links LC Duplex Pluggable, SFP+ -
AFBR-57E6APZC AFBR-57E6APZC Broadcom Limited TXRX FAST ETHERNET 125MBD SFP มีสิ้นค้า496 pcs 3.3V ~ 3.6V Bulk AFBR-57E6 1310nm 125MBd Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
AFBR-S10TR001Z AFBR-S10TR001Z Broadcom Limited TX FIBER OPTIC POF มีสิ้นค้า1128 pcs 5V Bulk AFBR-S10 650nm - - Versatile-Link Surface Mount -
AFBR-5803Z AFBR-5803Z Broadcom Limited TXRX OPT 1X9 100MBPS DUPLEX SC มีสิ้นค้า1548 pcs 3.3V, 5V Bulk AFBR-5803 1300nm 100Mbps General Purpose SC Through Hole -
AFBR-5903AZ AFBR-5903AZ Broadcom Limited TXRX OPT FE MTRJ EXT TEMP 2X5DIP มีสิ้นค้า460 pcs 3.3V Bulk AFBR-5903 1300nm 100Mbps General Purpose MTRJ Through Hole -
FTLX8571D3BCL FTLX8571D3BCL Finisar Corporation TXRX SFP+ MULTI 10GB/S 850NM มีสิ้นค้า4070 pcs 3.3V Tray - 850nm 10Gbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP+ -
AFBR-5710APZ AFBR-5710APZ Broadcom Limited TXRX OPTICAL SFP IND BAIL LATCH มีสิ้นค้า1325 pcs 3.3V Bulk AFBR-5710 850nm 1.25Gbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
FTLF8529P3BCV FTLF8529P3BCV Finisar Corporation TXRX SFP+ 850NM 14.025GB/S มีสิ้นค้า4090 pcs 3.3V Bulk - 850nm 14.025Gbps Fibre Channel Links LC Duplex Pluggable, SFP+ -
AFBR-5803ATQZ AFBR-5803ATQZ Broadcom Limited TXRX ETHERNET 3.3V ST 1X9 มีสิ้นค้า859 pcs 3.3V, 5V Bulk AFBR-5803 1300nm 100Mbps Ethernet ST Through Hole -
FWLF16217D55 FWLF16217D55 Finisar Corporation TXRX SFP 2.67GB/S 1551NM มีสิ้นค้า131 pcs 3.15V ~ 3.6V Bulk FWLF16217 1551nm 2.67Gbs Ethernet Network LC Pluggable, SFP -
HFBR-57E5APZ HFBR-57E5APZ Broadcom Limited TXRX MM SFP LC DMI BAIL DELATCH มีสิ้นค้า709 pcs 3V ~ 3.6V Bulk HFBR-57E5 1310nm 125MBd Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
FCLF-8521-3 FCLF-8521-3 Finisar Corporation COPPER SFP TXRX 1.25GB/S มีสิ้นค้า4320 pcs 3.3V Tray - - 1.25Gbs Ethernet RJ45 Pluggable, SFP Copper -
TODX2355(F) TODX2355(F) Toshiba Semiconductor and Storage TXRX MOD OPTICAL 10MBPS 650NM มีสิ้นค้า3337 pcs 4.75V ~ 5.25V Bulk TODX2355 650nm 10Mbps General Purpose JIS F07 Through Hole -
AFBR-707SDZ AFBR-707SDZ Broadcom Limited TXRX SFP+ 10GBE LRM SR มีสิ้นค้า4940 pcs 3.3V Bulk AFBR-707 1310nm 10.312Gbd Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP+ -
FTLF8528P2BNV FTLF8528P2BNV Finisar Corporation TXRX OPT SFP 8 GB/S 850NM มีสิ้นค้า4290 pcs 3V ~ 3.6V Tray - 850nm 8.5Gbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP+ -
FTLF1318P2BTL FTLF1318P2BTL Finisar Corporation TXRX OPT SFP 1.25GBPS 1310NM มีสิ้นค้า678 pcs 3V ~ 3.6V Tray FTLF1318 1310nm 1.25Gbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
FTLF8519P3BNL FTLF8519P3BNL Finisar Corporation TXRX SFP 2.125GB/S 3.3V มีสิ้นค้า1571 pcs 3.3V Tray FTLF8519 850nm 2.125Gbps General Purpose LC Duplex Pluggable, SFP -
AFBR-5805AZ AFBR-5805AZ Broadcom Limited TXRX ATM SONET OC3 3V SC 1X9 มีสิ้นค้า1142 pcs 3.3V Bulk AFBR-5805 1310nm - General Purpose SC Through Hole -
FTLF8519P2BNL FTLF8519P2BNL Finisar Corporation TXRX OPT SFP 2 GB/S 850NM มีสิ้นค้า4720 pcs 3V ~ 3.6V Tray - 850nm 2.125Gbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
FWLF16217D53 FWLF16217D53 Finisar Corporation TXRX SFP 2.67GB/S 1531NM มีสิ้นค้า119 pcs 3.15V ~ 3.6V Bulk FWLF16217 1531nm 2.67Gbs Ethernet Network LC Pluggable, SFP -
FTLF8519P2BCL FTLF8519P2BCL Finisar Corporation TXRX OPT SFP 2 GB/S 850NM มีสิ้นค้า4290 pcs 3V ~ 3.6V Tray - 850nm 2.125Gbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
AFBR-5103ATZ AFBR-5103ATZ Broadcom Limited TXRX OPT 1X9 100MBPS DUPL ST SIP มีสิ้นค้า5180 pcs 4.75V ~ 5.25V Bulk AFBR-5103 1300nm 100Mbps General Purpose ST Through Hole -
AFCT-5715APZ AFCT-5715APZ Broadcom Limited TXRX OPT SFF PLUGGABLE BAIL DMI มีสิ้นค้า5010 pcs 3.14V ~ 3.47V Bulk AFCT-5715 1310nm 1.25Gbd Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
FTLF1326P3BTL FTLF1326P3BTL Finisar Corporation TXRX SFP+ SGL 6.1GB/S มีสิ้นค้า3850 pcs 3.3V Bulk - - 6.1Gbs Wireless LC Duplex Pluggable, SFP+ -
AFBR-5905Z AFBR-5905Z Broadcom Limited TXRX OPT OC3 MTRJ SFF 2X5DIP มีสิ้นค้า4210 pcs 3.3V Bulk AFBR-5905 1300nm - General Purpose MTRJ Through Hole -
AFCT-701SDZ AFCT-701SDZ Broadcom Limited TXRX SFP+ SMF 10BGD 1310NM มีสิ้นค้า3990 pcs 3.3V Bulk AFCT-701 1310nm 10.312Gbd Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
AFBR-5601Z AFBR-5601Z Broadcom Limited TXRX GBIC 1.25GBE 850NM มีสิ้นค้า5390 pcs 4.75V ~ 5.25V Bulk AFBR-5601 850nm - Ethernet GBIC Through Hole -
AFBR-703ASDZ AFBR-703ASDZ Broadcom Limited TXRX SFP+ 850NM 10GBE SR มีสิ้นค้า4190 pcs 3.3V Bulk AFBR-703 850nm 10.312Gbd Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP+ -
FTLF1217P2BTL FTLF1217P2BTL Finisar Corporation TXRX OPT SFP 125 MB/S 1310NM มีสิ้นค้า575 pcs 3V ~ 3.6V Tray FTLF1217 1310nm 200Mbps Ethernet LC Duplex Pluggable, SFP -
AFBR-59F2Z AFBR-59F2Z Broadcom Limited TXRX 250MBD LVDS BARE FBR CLAMP มีสิ้นค้า1470 pcs 3.3V Bulk AFBR-59F2 650nm 250MBd General Data Transfer - Through Hole -
1234
0 RFQ
ตะกร้าสินค้า (0 Items)
มันว่างเปล่า
เปรียบเทียบรายการ (0 Items)
มันว่างเปล่า
ข้อเสนอแนะ

ความคิดเห็นของคุณสำคัญ!ที่ Allelco เราให้ความสำคัญกับประสบการณ์ของผู้ใช้และพยายามปรับปรุงอย่างต่อเนื่อง
โปรดแบ่งปันความคิดเห็นของคุณกับเราผ่านแบบฟอร์มข้อเสนอแนะของเราและเราจะตอบกลับทันที
ขอบคุณที่เลือก Allelco

เรื่อง
E-mail
หมายเหตุ
รหัสยืนยัน
ลากหรือคลิกเพื่ออัปโหลดไฟล์
อัปโหลดไฟล์
ประเภท: .xls, .xlsx, .doc, .docx, .jpg, .png และ .pdf
ขนาดไฟล์สูงสุด: 10MB